5 ก.ค 66 นางสาวนิภาพร ถาวรยิ่ง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองหมากฝ้าย เปิดโครงการป้องกันการตั้งครรภ์ก่อนวัยอันควร
![👩❤️💋👨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t78/1/16/1f469_200d_2764_200d_1f48b_200d_1f468.png)
![🤰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6e/1/16/1f930.png)
ประจำปี 2566 โดยสภาเด็กและเยาวชนตำบลหนองหมากฝ้าย ร่วมกับ
องค์การบริหารส่วนตำบลหนองหมากฝ้าย ![🙋](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7c/1/16/1f64b.png)
![💁♀️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb3/1/16/1f481_200d_2640.png)
นายเทพสถิตย์ สร้างนานอก นักวิเคราะห์นโยบายและแผนรักษาราชการแทนหัวหน้าสำนักปลัด กล่าวรายงานและวัตถุประสงค์ ในโครงการมีวิทยากรให้ความรู้เกี่ยวกับการป้องกันการตั้งครรภ์และการใช้ชีวิตในช่วงวัยของนักเรียน