27ก.ค 66 เวลา 08.30 น. องค์การบริหารส่วนตำบลหนองหมากฝ้าย จัดโครงการจิตอาสา เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ โดยนายอรรถพร ถาวรยิ่ง กำนันตำบลหนองหมากฝ้าย เป็นประธานในพิธี ในโครงการได้รับความร่วมมือจากจิตอาสา เจ้าหน้าที่ตำรวจ สภ.หนองหมากฝ้าย ประชาชนในหมู่บ้านร่วมกันปรับปรุงภูมิทัศน์บริเวณศาลากลางหมู่บ้าน หมู่ที่ 5 ![😊](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7f/1/16/1f60a.png)
|