27 ก.ค 66 นางสาวนิภาพร ถาวรยิ่ง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองหมากฝ้าย จัดโครงการฝึกอบรมให้ความรู้วันสำคัญทางพระพุทธศาสนาและประเพณีแห่เทียนพรรษา ประจำปี 2566 โดยในโครงการมีการให้ความรู้เกี่ยวกับวันสำคัญต่างๆของพระพุทธศาสนาและการตกแต่งเทียนพรรษาเพื่อนำไปถวายวัด ทั้งนี้ องค์การบริหารส่วนตำบลหนองหมากฝ้าย ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือทำให้โครงการลุล่วงไปด้วยดี![😊](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7f/1/16/1f60a.png)
|